Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

~~...HUHUHU...~~

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

~~...HUHUHU...~~ Empty
Bài gửiTiêu đề: ~~...HUHUHU...~~   ~~...HUHUHU...~~ EmptyFri Nov 13, 2009 8:25 am

~~...HUHUHU...~~ 14035261249579108

Thứ năm, 23/07/2009 - 09:15:pm

Hôm nay là ngày xui vlvlvvl lun í Sáng 7g mấy đg ngũ ba kêu dậy ún nước cam xong mình nằm xuống ngũ tiếp, ngũ dc chút dt reo, bắt lên vừa ngũ vừa nói chuyện, xong cúp ngũ tiếp dc tí, dt reo nữa, vừa nói chuyện vừa nhắm mắt xong cúp ngũ tiếp, tưởng thế là yên thân, 1 tí nữa, có 1 bà điên dt nhầm số thế là thức luôn

Đến trưa mình thay đồ chuẩn bị đi chơi với pé Banh, thay đồ xong hết rồi, hnay trời mát mẻ ko nắng mặc quần ngắn, chat xong chạy lon ton lên lầu make up vì trễ giờ nên phải chạy í, chạy đến 2/3 cầu thang, ko bít ma xui wỉ sao mà té cái rầm, chân đập vô cầu thang, cầu thang làm bằng đá ấy té đến nỗi mình phóng lên bậc cuối thang mình ngồi luôn pé cạp dg nằm ngủ trên cái mền kế cầu thang nghe cái rầm tưởng động đất thế là nó nhảy dựng lên xù lông hất tung hết mền với gấu bông lên, làm đồ văng tùm lum còn mình thì đau như chết chân sưng lên 1 cục to đùng, tróc da, chảy máu, bầm tím liền trong 5 giây bị ngay giữa chân ko đứng lên dc luôn, tưởng là phải dt cho pé Banh báo ko đi dc vì té cầu thang nữa cơ mà mình tức muốn khóc luôn ấy, ko phải vì là đau quá mà là vì bị thế này làm sao mặc váy đi chơi dc thế là phải lên sức dầu thay quần dài để đi chơi ngày xui vl giờ chân vẫn đau kinh khủng huhuhu

Tháng này mình xui biết bao nhiêu là chuyện Được cái là mình thu được khá nhiều sôcôla hehe, ngày nào mình cũng ăn hết, hihi Mong qua tháng này qua nhanh tí, xui xẻo quá rồi!!!

Mọi ng` khỏe không??? Mấy pé thi đại học dc ko??? Mấy hôm nay mưa wài ghét quá, làm chẳng đi đâu dc cả! Thui, mình viết nhìu quá rùi, mình đi ăn sôcôla típ đây Love all
https://kenbi.forumvi.com

~~...HUHUHU...~~
Trang 1 trong tổng số 1 trang