Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

My little lovely cat :X

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

My little lovely cat :X Empty
Bài gửiTiêu đề: My little lovely cat :X   My little lovely cat :X EmptyFri Nov 13, 2009 8:34 am

Chủ nhật, 04/10/2009 - 07:14:pm

My little lovely cat :X 14035261254658472

Hôm kia, mình đg đi trên đường ngay gần công viên nhà mình, lúc đấy là khoảng 5g30 sáng, trời thật sự là rất lạnh!!!! Đang đi thì nghe tiếng kêu meo meo meo của 1 con mèo. Way wa way lại tìm, mình thấy trên thành màu trắng trồng đầy hoa của công viên có 1 con mèo bé xíu. Bé đến nỗi mình phải dòm 2 lần mới thấy nó vì nó màu trắng vàng cũng trùng màu với cái màu tường Smile) thấy thương lắm Sad bị ng ta bỏ trên đó, trời sáng sớm lạnh như thế mà bị chủ biến thái dek' có tim giục ngoài dg. Mình lại vuốt nó, nó thích lắm, nó cứ meo meo đòi mình cho ăn. Bế nó đặt lên lòng bàn tay xong, mình nhìn xung wanh xem có ng nào bít rành về mèo ko. Mình đem nó lại 5 ng hỏi "chú ơi, chú xem dùm cháu con mèo này mèo đực hay cái dc ko?" Nhưng mấy thg chó đó nó cứ nhìn con mèo bé xíu tội nghiệp trên tay mình nó khinh khinh tl là ko bit ko bít. Mấy ng khinh chó mèo thế sẽ chẳng gặp may mắn đâu >Razz hứ! Một hồi chẳng hỏi dc ai, minh lưỡng lự mãi, mình quyết định bế nó về nhà. Nhà mình ba me lại ko cho nuôi mèo cái nên khổ thế đấy Sad Mình nghĩ lông nó màu trắng vàng xinh thế, giống pé Cạp Cạp nhà mình thế chắc nó là đực nên mình đem về đại lun í Very Happy hehe Trên dg đi bộ về nhà, có mấy ng đi dg khen bé mèo của mình xinh :X vì nó cứ kêu meo meo nên ai cũng dòm mình 8-} về đến nhà mọi ng xung wanh ai cũng khen mèo ở đâu mà xinh thế :X vui lắm cơ :X hehe, mình nhờ chú gần nhà xem dùm, chú ấy bảo nó là con đực đấy :X mình vui cực kỳ lun nhé :X hehe mình bế nó vào nhà cho nó ăn rùi cho nó chơi với pé Cạp Cạp :X nhìn giống nhau như 2 anh em í :X iu cực :X đây là con mèo đầu tiên do chính tay mình đem về nhà đấy :X may mắn của mình đấy, tên nó là Lala ^^ bảo bối nhỏ xinh nhất nhà :X Hình LaLa đây :X
My little lovely cat :X P1270845My little lovely cat :X P1270850
https://kenbi.forumvi.com

My little lovely cat :X
Trang 1 trong tổng số 1 trang