Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

~~...Tired...~~

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

~~...Tired...~~ Empty
Bài gửiTiêu đề: ~~...Tired...~~   ~~...Tired...~~ EmptyFri Nov 13, 2009 8:38 am

Thứ tư, 11/11/2009 - 07:15:pm
~~...Tired...~~ 14035261257941728
Mấy hôm nay mình đi học lại rồi...nhg khác ở chỗ là 1 ngôi trường mới! Cái gì cũng mới lạ quá! Đi nhiều mỏi chân quá! Căn tin gì mà đông đúc quá! Tìm chỗ ngồi ko cũng no rồi :-< Đã thế căn tin ko gắn máy lạnh vì 1 số con ng` hút hít hôi rình nên căn tin nóng như cái lò lửa ấy!!! Thang máy thì chỉ dành cho giáo viên nc ngoài với ai học master mới dc đi, còn lại phải lết đi bằng thang bộ hết :-< Mệt vl! Trường ở tuốt quận 7 nên trưa d' về nhà nghỉ ngũ gì dc :-< Học mỗi ngày từ sáng đến chìu về đến nhà lúc nào cũng có cảm giác như vừa đi đâu chơi xa xôi về 8-} Thật sự là rất mệt!!! Sad( Sad( hhuhu...Ngày xưa lúc học cấp 3 mình cũng trâu bò lắm, học quần quật sáng trưa chìu tối như con điên mà chả thấy mệt. Sau 1 thời gian sung sướng ăn ko ngồi rồi nên giờ học thế mình mệt quá đi ! Sad aaaaaaa!!!

Động lực của tuần này là....cuối tuần đc đi chơi...hihihi :X thích :X ui, vừa type đến đây thì tự nhiên đói quá :O mình phải đi nạp năng lượng thui! Rùi còn phải làm homework nữa!!! ^^ Giữa tuần vuiiiii nhé!! :X Love u all :* :X
https://kenbi.forumvi.com

~~...Tired...~~
Trang 1 trong tổng số 1 trang