Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Hnay em iu của chị bị bỏ đói

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Hnay em iu của chị bị bỏ đói Empty
Bài gửiTiêu đề: Hnay em iu của chị bị bỏ đói   Hnay em iu của chị bị bỏ đói EmptyFri Nov 13, 2009 8:36 am

Thứ ba, 03/11/2009 - 07:00:pm
Hnay em iu của chị bị bỏ đói 14035261257249642
Thương lắm nhé! Tối qua đến giờ pé Cạp Cạp của chị ko có đồ ăn! Ba thiệt là kỳ cục quá đi! Chẳng nhớ mua đồ ăn cho pé Cạp! 1 ngày pé Cạp ăn đến 8,9 lần. Từ tối qua đến giờ cứ lẽo đẽo theo chị đòi ăn suốt Sad( thấy thương thế đấy!!! Đến tối nay ba mới đi mua đồ ăn cho Cạp dc [-x Từ tối qua đến giờ nhà mình chả có j` để nó ăn dc hết Sad vì nó chỉ ăn thức ăn khô đóng gói dành riêng cho mèo cưng thôi! Ngoài ra còn thích ăn tôm luộc lột vỏ sẵn, chả lụa, xúc xích, thịt bò sống ướp gia vị và khô mực nướng nữa. Nó rất là hoàng tử!! Haha...Nhưng chỉ có khô mực nướng với xúc xích là mình đi mua dc thôi Sad nhg mà đấy ko phải là bữa ăn chính cho nó Sad nó chỉ ăn 1 tí rồi mặt bùn hiu đi ngũ Sad( thương quá Sad lần sau chị sẽ ko để pé Cạp đói thế nữa đâu. Mẹ cũng đã la ba rùi!!! Ba thiệt là kỳ quá đi!!!! Cạp ngoan ngoan nhé! Tối nay chỉ sẽ vuốt em ăn lâu hơn mọi bữa! Đền bù nhé! Ngoan! ~
https://kenbi.forumvi.com

Hnay em iu của chị bị bỏ đói
Trang 1 trong tổng số 1 trang